ബ്ലോക്ക്, ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളിൽ പുതിയ പ്രസിഡന്‍റുമാര്‍



കോട്ടയം ജില്ലയിലെ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തുകളിലും ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളിലും പുതിയ പ്രസിഡന്‍റുമാരും വൈസ് പ്രസിഡന്‍റുമാരും ചുമതലയേറ്റു. വരണാധികാരികളുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ പ്രസിഡൻ്റ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ് രാവിലെ 11 നും വൈസ് പ്രസിഡൻ്റ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് രണ്ടിനും നടന്നു. പുതിയ പ്രസിഡന്‍റുമാരുടെ പട്ടിക ചുവടെ. 

ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡൻ്റുമാർ
-------------
1 വാഴൂർ - മുകേഷ് കെ .മണി

2. പള്ളം - ടോമിച്ചൻ ജോസഫ്

3. ളാലം - റൂബി ജോസ് ഓമലകത്ത്

4. ഈരാറ്റുപേട്ട - ബിന്ദു സെബാസ്റ്റ്യൻ

5. പാമ്പാടി - മറിയാമ്മ എബ്രഹാം 

6. കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി- അജിത രതീഷ്

7. മാടപ്പള്ളി - അലക്സാണ്ടർ പ്രാക്കുഴി

8. വൈക്കം -അഡ്വ. കെ. കെ രഞ്ജിത്ത്

9. കടുത്തുരുത്തി- പി .വി സുനിൽ

10. ഏറ്റുമാനൂർ- ആര്യ രാജൻ 

11. ഉഴവൂർ-ബൈജു ജോൺ പുതിയേടത്ത്ചാലിൽ 

ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡൻ്റുമാർ
-----------
1. ചിറക്കടവ് -അഡ്വ.സി.ആർ ശ്രീകുമാരൻ നായർ

2. കങ്ങഴ- റംല ബീഗം എ.എസ്.

3. നെടുംകുന്നം- ബീന സി.ജെ 

4. വെള്ളാവൂർ - ശ്രീജിത്ത് ടി.എസ് 

5. വാഴൂർ - വി.പി റെജി 

6. കറുകച്ചാൽ - ശ്രീജിഷ കിരൺ

7 അയർക്കുന്നം- സീന ബിജു നാരായണൻ 

8. പുതുപ്പള്ളി- പൊന്നമ്മ ചന്ദ്രൻ

9. പനച്ചിക്കാട്- ആനി മാമ്മൻ 

10. കുറിച്ചി - സുജാത സുശീലൻ

11 വിജയപുരം - വി.ടി സോമൻകുട്ടി 

12 കരൂർ -മഞ്ജു ബിജു 

13. മുത്തോലി -ജി. രഞ്ജിത്

14. കടനാട് - ഉഷ രാജു

15 ഭരണങ്ങാനം - ലിസി സണ്ണി കുന്നേൽപുരയിടത്തിൽ

16. മീനച്ചിൽ- ജോയി സെബാസ്റ്റ്യൻ കുഴിപ്പാല

17. കൊഴുവനാൽ - നിമ്മി മോൾ മാനുവൽ 

18. പൂഞ്ഞാർ - ഗീത നോബിൾ 

19. തിടനാട് - വിജി ജോർജ് വെള്ളൂക്കുന്നേൽ

20. തലപ്പലം - അനുപമ വിശ്വനാഥ്

21. തലനാട് - രജനി സുധാകരൻ

22. മേലുകാവ് - ടി.ജെ ബെഞ്ചമിൻ തടത്തിപ്ലാക്കൽ 

23. തീക്കോയി - കെ.സി ജെയിംസ് കവളമാക്കൽ 

24. പൂഞ്ഞാർ തെക്കേക്കര - ജോർജ്ജ് മാത്യു

25. മൂന്നിലവ് - ജോഷി ജോഷ്വ

26. അകലക്കുന്നം-ജാൻസി ബാബു

27. എലിക്കുളം- എസ്.ഷാജി 

28. കൂരോപ്പട- ഷീല ചെറിയാൻ   

29. പള്ളിക്കത്തോട് - ആശ ഗിരീഷ്   

30. പാമ്പാടി - ഡാലി റോയി 

31. മീനടം - മോനിച്ചൻ കിഴക്കേടം 

32. കിടങ്ങൂർ- ബോബിച്ചൻ കീക്കോലില്‍

33. മണർകാട് - കെ.സി ബിജു 

34. കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി - കെ ആർ തങ്കപ്പൻ

35. എരുമേലി - തങ്കമ്മ ജോർജുകുട്ടി

36. കൂട്ടിക്കൽ - പി.എസ്. സജിമോൻ

37. കോരുത്തോട് - സന്ധ്യ വിനോദ് 

38. പാറത്തോട് - ജോണിക്കുട്ടി എബ്രഹാം മഠത്തിനകം

39. മണിമല - ജെയിംസ് പി. സൈമൺ

40. മുണ്ടക്കയം - രേഖ ദാസ്

41. മാടപ്പള്ളി : മണിയമ്മ രാജപ്പൻ

42. തൃക്കൊടിത്താനം - കെ. എൻ. സുവർണകുമാരി

43. പായിപ്പാട് - കെ.ഡി. മോഹനൻ

44. വാകത്താനം - റോസമ്മ മത്തായി

45. വാഴപ്പള്ളി - സോഫി ലാലിച്ചൻ

46. ഉദയനാപുരം- ഗിരിജ പുഷ്ക്കരൻ

47. വെച്ചൂർ - കെ. ആർ ഷൈലകുമാർ

48. ചെമ്പ് - സുകന്യ സുകുമാരൻ

49. ടിവി പുരം- കവിത റെജി

50. മറവന്തുരുത്ത് - കെ. ബി. രമ

51. തലയാഴം - കെ.ബിനിമോൻ

52. കടുത്തുരുത്തി - സൈനമ്മ ഷാജു

53. കല്ലറ - ജോണി തോട്ടുങ്കൽ

54. തലയോലപ്പറമ്പ്- ഷാജിമോൾ .എൻ

55. ഞീഴൂർ -സുഷമ പി.ആർ 

56. മുളക്കുളം - ടി.കെ വാസുദേവൻ നായർ 

57. വെള്ളൂർ - ലൂക്ക് മാത്യു

58. അയ്മനം- സബിത പ്രേംജി 

59. കുമരകം - ധന്യ സാബു

60. ആർപ്പൂക്കര- റോസിലി ടോമിച്ചൻ 

61. അതിരമ്പുഴ- ബിജു വലിയമല

62. നീണ്ടൂർ - വി.കെ പ്രദീപ്

63. തിരുവാർപ്പ് -അജയൻ കെ.മേനോൻ 

64. ഉഴവൂർ- ജോണി പി സ്റ്റീഫൻ

65. മരങ്ങാട്ടുപിള്ളി- ബെൽജി ഇമ്മാനുവൽ

66. കടപ്പാമറ്റം- ജോയ് കല്ലുപുര

67. കാണക്കാരി- മിനു മനോജ്   

68. കുറവിലങ്ങാട്- മിനി മത്തായി

69. മാഞ്ഞൂർ- കോമളവല്ലി രവീന്ദ്രൻ

70. രാമപുരം- ഷൈനി സന്തോഷ്

71. വെളിയന്നൂർ- സണ്ണി പുതിയടം